Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

UKAWA Watishia Kumpeleka Rais Magufuli Katika Mahakama ya Kimataifa ya Uhalifu (ICC)

UKAWA Watishia Kumpeleka Rais Magufuli Katika Mahakama ya Kimataifa ya Uhalifu (ICC) Wabunge wa Ukawa wamemtaka Rais John Magufuli kutoa tamko juu ya uvunjifu wa haki za binadamu Zanzibar na kwamba wana mpango wa kumpeleka katika Mahakama ya Kimataifa ya Uhalifu (ICC) wakidai yanayotokea visiwani humo yana baraka zake.



This post first appeared on Udakuzi Mtandaoni | King Of Gossipy, please read the originial post: here

Share the post

UKAWA Watishia Kumpeleka Rais Magufuli Katika Mahakama ya Kimataifa ya Uhalifu (ICC)

×

Subscribe to Udakuzi Mtandaoni | King Of Gossipy

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×