Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

OFM Wamvaa Masogange ‘Kininja’, Siri Nzito Yafichuka Kuhusu Maisha Yake..!!!!

OFM Wamvaa Masogange ‘Kininja’, Siri Nzito Yafichuka Kuhusu Maisha Yake..!!!!

OFM Wamvaa Masogange 'Kininja', Siri Nzito Yafichuka Kuhusu Maisha Yake..!!!! KUFUATIA madai kuwa, mrembo mwenye figa matata Bongo, Agnes Gerald 'Masogange' anaishi na kigogo mmoja kwenye mjengo wa kifahari kule Makongo Juu jijini Dar na yale madai kuwa, anatumia madawa ya kulevya, kikosi kazi cha



This post first appeared on Udakuzi Mtandaoni | King Of Gossipy, please read the originial post: here

Share the post

OFM Wamvaa Masogange ‘Kininja’, Siri Nzito Yafichuka Kuhusu Maisha Yake..!!!!

×

Subscribe to Udakuzi Mtandaoni | King Of Gossipy

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×