Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

Atiku na son kotun ƙoli ta ba shi damar shigar da sabuwar shaida kan Tinubu

Atiku na son kotun ƙoli ta ba Shi Damar Shigar da sabuwar Shaida Kan Tinubu Daga Ahmad Tijjani Bawage ATIKU ABUBAKARCopyright: ATIKU ABUBAKAR Ɗan takarar jam’iyyar PDP a zaɓen shugaban ƙasar Najeriya na 2023, Atiku Abubakar ya buƙaci kotun ƙolin ƙasar ta ba shi damar sabbin hujjoji a ci gaba da matakinsa na ƙalubalantar nasarar …



This post first appeared on Alfijir Media, please read the originial post: here

Share the post

Atiku na son kotun ƙoli ta ba shi damar shigar da sabuwar shaida kan Tinubu

×

Subscribe to Alfijir Media

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×