Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

Kijana Epuka Ndoa na Wanawake Wenye Kazi Hizi........

Kijana Epuka Ndoa Na Wanawake Wenye Kazi Hizi........

Mwalimu :Wengi wenu mna dhana potofu kwamba ukioa Mwalimu mpo in safe side. Hawa watu akili zao zimelala fofofo. Mtu anayeridhirika na ujira wa laki 3 kwa mwezi kwa kutoa sadaka siku zake 30 Kwa Mwezi ni wa kumuepuka. Hana changamoto mpya katika maisha. Akirudi kazini yuko exhausted kabisa, atapata wapi muda wa kuwaza vitu vipya huku bado hajasahihisha?? Unless



This post first appeared on Udakuzi Mtandaoni | King Of Gossipy, please read the originial post: here

Share the post

Kijana Epuka Ndoa na Wanawake Wenye Kazi Hizi........

×

Subscribe to Udakuzi Mtandaoni | King Of Gossipy

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×