Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

Udakuzi Mtandaoni Yalejea kwa Upya.

Tags: sasa udakuzi

Baada ya kufutwa na google, Sasa tumerudi kivingine. Ila hawa jamaa siyo. Najua waliona perfomance ya udakuzi ilivyokuwa kubwa na matokeo yake wakaamua kufuta. Kwa kweli ni changamoto sana, ni vipindi tu tunapita. Sasa nipo tena mtaani kwa gia mpya. Waweza kutufuatilia sasa na kuendelea. Nimegundua kuwa yote ni maisha tu. Hata dhotuba lijapopita kuna siku nitakuwa Kivulini. King of



This post first appeared on Udakuzi Mtandaoni | King Of Gossipy, please read the originial post: here

Share the post

Udakuzi Mtandaoni Yalejea kwa Upya.

×

Subscribe to Udakuzi Mtandaoni | King Of Gossipy

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×