Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

Umoja wa Afrika Kujiondoa Katika Mahakama ya ICC..!!!!

Umoja Wa Afrika Kujiondoa Katika Mahakama Ya ICC..!!!!

Umoja wa Afrika Kujiondoa Katika Mahakama ya ICC..!!!! Umoja wa Afrika umeunga mkono mpango wa kujiondoa kwa pamoja katika mahakama ya ICC ambayo mataifa mengi ya Afrika yanahisi inawalenga viongozi wa Bara la Afrika pekee. Uamuzi huo uliochukuliwa katika kikao cha faragha



This post first appeared on Udakuzi Mtandaoni | King Of Gossipy, please read the originial post: here

Share the post

Umoja wa Afrika Kujiondoa Katika Mahakama ya ICC..!!!!

×

Subscribe to Udakuzi Mtandaoni | King Of Gossipy

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×