Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

Twiga Stars yapania kuichapa Tunisia leo

Na GLORY MLAY- DAR ES SALAAM

TIMU ya Taifa ya Wanawake nchini ‘Twiga Stars’ inatarajia kushuka dimbani leo dhidi ya Tunisia, katika mchezo wa mashindano ya Mashirikisho ya Soka ya Nchi za Kaskazini mwa Afrika (UNAF), yanayofanyika nchini Tunisia.

Michuano hiyo ilizinduliwa kwa mara ya kwanza mwaka 2005 na hadi sasa nchi 53 ni wanachama. Tanzania itashiriki michuano hiyo ikiwa nchi mwalikwa.

Akizungumza na MTANZANIA jana, kwa njia ya simu kutoka Tunisia, kocha mkuu wa timu hiyo, Bakari Shime, alisema kikosi kipo fiti na leo (jana) walifanya mazoezi ya kutosha kuhakikisha wanashinda mchezo huo.

Alisema utakuwa mchezo mgumu lakini wamejipanga kukabiliana na wapinzani wao ili kusonga mbele kwenye michuano hiyo.

“Tupo tayari na tunajua mchezo utakuwa mgumu na waushindani, lakini vijana wangu wapo fiti kupambana, tunaomba watanzania waendelee kutuombea ili tukamilishe vyema majukumu yetu yaliotuleta,” alisema

Source: mtanzania.co.tz

The post Twiga Stars yapania Kuichapa Tunisia Leo appeared first on News Africa Now.



This post first appeared on News - News Africa Now, please read the originial post: here

Share the post

Twiga Stars yapania kuichapa Tunisia leo

×

Subscribe to News - News Africa Now

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×