Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

Dr. Slaa Ampongeza Rais Magufuli Kwa Kasi Aliyoanza Nayo

Katibu Mkuu Wa Zamani Wa Chadema, Dk. Wilbroad Slaa Amesifia Kasi Ya Rais John Magufuli Hasa Katika Kupambana Na Ufisadi Nchini. Dk. Slaa Amesema Kuwa Alichowahi Kukizungumzia Awali Kimetimia Kwa Kuwa Nchi Hii Ilihitaji Mtu Kama Magufuli. “nadhani Sasa Unaelewa Niliposhikilia Msimamo Wangu. Katika Mazingira Ya Sasa Magufuli Ni Bora Zaidi. Niliwahi Kusema Kuwa Hii Nchi Kwa Siku Za Mwanzo



This post first appeared on Mdodosaji, please read the originial post: here

Share the post

Dr. Slaa Ampongeza Rais Magufuli Kwa Kasi Aliyoanza Nayo

×

Subscribe to Mdodosaji

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×