Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

Mbowe na Mkewe Matatani..TRA Yawashutumu kwa Makosa haya

Mbowe Na Mkewe Matatani..TRA Yawashutumu Kwa Makosa Haya

Mbowe na Mkewe Matatani..TRA Yawashutumu Kwa Makosa haya Mahakama ya wilaya ya Ilala imewaita mahakamani Freeman Mbowe na mkewe pamoja na aliyekuwa meneja wa klabu ya Bilicanas, Steven Miligo kwa maombi ya mamlaka ya mapato Tanzania(TRA) baada ya kushindwa kuwapata kwa kutumia barua za wito. TRA inawashutumu kwa kushindwa



This post first appeared on Udakuzi Mtandaoni, please read the originial post: here

Share the post

Mbowe na Mkewe Matatani..TRA Yawashutumu kwa Makosa haya

×

Subscribe to Udakuzi Mtandaoni

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×