Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

Mahakama Yamkingia Kifua Mbowe,Yatoa Amri ya Kutokamatwa Kwake,Aaagizwa Pia Amfungulie Kesi Mwanasheria Mkuu wa Serikali...!!!

Mahakama Yamkingia Kifua Mbowe,Yatoa Amri Ya Kutokamatwa Kwake,Aaagizwa Pia Amfungulie Kesi Mwanasheria Mkuu Wa Serikali...!!!

Mahakama Yamkingia Kifua Mbowe,Yatoa Amri ya Kutokamatwa Kwake,Aaagizwa Pia Amfungulie Kesi Mwanasheria Mkuu wa Serikali...!!! MAHAKAMA Kuu Kanda ya Dar es Salaam, imetoa zuio la muda kwa Jeshi la Polisi kuacha kumkamata Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe hadi



This post first appeared on Udakuzi Mtandaoni, please read the originial post: here

Share the post

Mahakama Yamkingia Kifua Mbowe,Yatoa Amri ya Kutokamatwa Kwake,Aaagizwa Pia Amfungulie Kesi Mwanasheria Mkuu wa Serikali...!!!

×

Subscribe to Udakuzi Mtandaoni

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×