Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

Kamanda Sirro: Mbowe Jisalimishe Polisi; Masogange na Chid Mapenzi Tumewakuta na Madawa pia Wanatumia

Kamanda Sirro: Mbowe Jisalimishe Polisi; Masogange Na Chid Mapenzi Tumewakuta Na Madawa Pia Wanatumia

Kamanda Sirro: Mbowe Jisalimishe Polisi; Masogange na Chid Mapenzi Tumewakuta na Madawa Pia Wanatumia Jeshi la Polisi Kanda Maalum Dar es salaam, limemtaka Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kujisalimisha Polisi mara moja kwa ajili ya Mahojiano yanayohusu vita vya dawa za kulevya baada ya juhudi za kumsaka



This post first appeared on Udakuzi Mtandaoni, please read the originial post: here

Share the post

Kamanda Sirro: Mbowe Jisalimishe Polisi; Masogange na Chid Mapenzi Tumewakuta na Madawa pia Wanatumia

×

Subscribe to Udakuzi Mtandaoni

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×