Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

WATUHUMIWA WA MAUAJI YA WATOTO NJOMBE WAPANDISHWA MAHAKAMANI

Washukiwa watatu wa utekaji na Mauaji ya Watoto wa chini ya miaka 10 wilayani Njombe, wamepandishwa mahakamani hii leo.


Wote wamefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Njombe.

Nje ya mahakama hiyo ulinzi mkali wa polisi umeimarishwa na msafara wa watuhumiwa hao ukisindikizwa na magari sita ya polisi.

Watoto takribani 10 wameshauawa toka visa hivyo vya kutamausha kuanza kuripotiwa mwezi Disemba.

Miili ya watoto hao imekutwa ikiwa imenyofolewa baadhi ya viungo kama matumbo, vidole, pua na macho, wauaji hao pia wamekuwa wakinyofoa Viungo Vya siri vya watoto hao.

Mamlaka nchini Tanzania zimekuwa zikihusisha mauaji hayo na imani za kishirikina, waganga wa kienyeji wanalaumiwa kwa kuwaaminisha watu kuwa viungo vya binaadamu vinavuta bahati na utajiri.

Waziri Mkuu wa Tanzania Kassim Majaliwa Ijumaa aliliambia Bunge kuwa tayari watu 29 wameshakamatwa kutokana na matukio hayo, na kusema kuwa uchunguzi bado unaendelea.

Miongoni mwa waliokamatwa ni wafanyabiashara maarufu wa eneo hilo pamoja na waganga wa jadi.

Chanzo:Bbc


This post first appeared on MASWAYETU, please read the originial post: here

Share the post

WATUHUMIWA WA MAUAJI YA WATOTO NJOMBE WAPANDISHWA MAHAKAMANI

×

Subscribe to Maswayetu

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×