Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOOMBA CHUO CHA MWALIMU NYERERE AWAMU YA PILI(SECOND ROUND) 2017/2018

WANAFUNZI WAFUATAO WAMEOMBA KUJIUNGA NA Chuo Cha KUMBUKUMBU YA MWALIMU KATIKA AWAMU YA PILI YA UDAHILI. WANATAKIWA KULIPA
ADA YA UDAHILI TSH.10,000 ILI KUKAMILISHA UDAHILI WAO
 
KOPI YA RISITI ITUMWE KWENDA [email protected]
 
KUYAONA MAJINA HAYO
 
>>>>BONYEZA HAPA


This post first appeared on MASWAYETU, please read the originial post: here

Share the post

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOOMBA CHUO CHA MWALIMU NYERERE AWAMU YA PILI(SECOND ROUND) 2017/2018

×

Subscribe to Maswayetu

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×