Get Even More Visitors To Your Blog, Upgrade To A Business Listing >>

BREAKING NEWS:CHUO KIKUU MUM KIMETANGAZA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOTEULIWA KUPATA MKOPO MWAKA WA MASOMO 2016/2017

 Image result for MUM.AC.TZ
Hatimae Chuo Kikuu Mum kimetangaza majina ya wanafunzi walioomba mkopo kwa ajili ya masomo yao chuoni hapo,kwa awamu ya kwanza.

Kama kawaida MASWAYETU BLOG hatupo mbali kukusababishia kila kitu roho inapenda,kwa maana hiyo nimekuwekea hapa list kamili ya wanafunzi waliochaguliwa kupata mkopo chuo kikuu MUM 2016/2017.


KUONA MAJINA YA WANUFAIKA WA MKOPO CHUO KIKUU MUM 2016/2017

>>BONYEZA HAPA

KUONA MAJINA YOTE YA WALIOCHAGULIWA SECOND ROUND 2016/2017

BONYEZA HAPA>>


This post first appeared on MASWAYETU, please read the originial post: here

Share the post

BREAKING NEWS:CHUO KIKUU MUM KIMETANGAZA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOTEULIWA KUPATA MKOPO MWAKA WA MASOMO 2016/2017

×

Subscribe to Maswayetu

Get updates delivered right to your inbox!

Thank you for your subscription

×